Cảm ơn hơn 100.000 gia đình Việt đồng hành cùng Mathnasium trao tặng món quà Tư duy vô giá cho con!
31-12-2023
Chỉ còn vài giờ nữa là khép lại năm 2023, Mathnasium Việt Nam có cơ hội nhìn lại những hình ảnh trong một năm qua.
Khó khăn rất nhiều, thử thách luôn đón chờ. Tuy nhiên, trong suốt hành trình ấy, Mathnasium Việt Nam đã và luôn có sự đồng hành, gắn bó sâu sắc của Ba Mẹ & các em Học viên thân thương.
Tình cảm đi kèm sự tin cậy mà Ba Mẹ dành cho trung tâm, nụ cười ánh lên sự tự tin cùng niềm hạnh phúc, và cả bản lĩnh của các Con khi chinh phục mọi vấn đề dù là Toán hay trong cuộc sống chính là thành quả to lớn nhất mọi thành viên Mathnasium trân trọng xen lẫn tự hào.
Hơn 45.000 thí sinh tham gia cuộc thi Math Championship Tài năng Toán Tư duy, hay nhận giải thưởng “Đơn vị phát triển khu vực quốc tế xuất sắc nhất” trong hội nghị Mathnasium toàn cầu là những sự kiện đáng nhớ. Nhưng để đi qua hành trình và đạt được cột mốc ấy, tất cả đều nhờ vào sự công nhận và yêu thương của hàng trăm nghìn gia đình Việt.
Đối với Mathnasium Việt Nam, niềm tin đồng hành qua bao năm tháng của Phụ Huynh & Học viên chính là nguồn động lực dồi dào, khích lệ tinh thần của từng thành viên mạnh mẽ vượt qua khó khăn, nỗ lực lan toả giá trị Tư duy rộng rãi hơn, vươn xa hơn.
Trong khoảnh khắc của khởi đầu mới, Mathnasium xin gửi đến Quý Phụ huynh cùng gia đình lời chúc sức khỏe để chào đón những điều tốt đẹp nhất sẽ đến trong 2024. Thầy cô thương chúc các học trò A+ sẽ luôn lĩnh hội kiến thức thật vững vàng, trau dồi khả năng Tư duy để tiếp tục hành trình chinh phục tri thức, nắm bắt ước mơ của riêng con.
Trân trọng,
Mathnasium Việt Nam.